![Miss t cafe & restaurant](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/cover-1024x560.jpg)
Miss t cafe & restaurant – คาเฟ่เปิดใหม่ที่หัวหิน ต้อนรับปี 2021 กันหมาดๆค่ะซิสสส แต่สวยเหลือเกิน มุมถ่ายรูปเยอะมากบนเนื้อที่กว่า 2 ไร่ นั่งชิลกันได้เต็มที่ ที่สำคัญครัวซองที่นี่อร่อยมาก แว่วมาว่าสูตรเดียวกับครัวซองเจ้าดัง James boulangerie ตามเรามา 6 August Journey จะพาไปตามหามุมไม่ลับถ่ายรูป และ พาไปชิมเมนูห้ามพลาดกันค่ะซิสสส
![Miss t cafe & restaurant มุมประตู](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03943-1024x682.jpg)
[icon type=”fa-cutlery” color=”#999999″ size=”16px” style=”circle_thin” link=”” new_window=”true” ] ที่ไหน ยังไง?
ร้าน: Miss T Cafe & Restaurant
ที่อยู่: หัวหิน
เวลา: จ.-พฤ. เวลา 10:00 – 19:00 และ ศ. – อา. เวลา 10:00 – 21:00
โทร: 098-3599-325
Facebook: https://www.facebook.com/Misstcafehuahin
Website: https://www.misstcafe.com/
Line: @misstcafehuahin
IG: @misstcafehuahin
การเดินทาง: รถยนต์ส่วนตัว
มีที่จอดรถ: ขนาดใหญ่
ช่องทางชำระเงิน: QR Code / เงินสด / บัตรเครดิต
![Miss t cafe & restaurant มุมปีกนางฟ้า](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03812-682x1024.jpg)
[icon type=”fa-cutlery” color=”#999999″ size=”16px” style=”circle_thin” link=”” new_window=”true” ] โซน Indoor
![Miss t cafe & restaurant อาหาร](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/08-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03856-1024x682.jpg)
[icon type=”fa-cutlery” color=”#999999″ size=”16px” style=”circle_thin” link=”” new_window=”true” ] โซนสนามหญ้า
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/page1-1024x560.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03996-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03761-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03973-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03984-1024x682.jpg)
[icon type=”fa-cutlery” color=”#999999″ size=”16px” style=”circle_thin” link=”” new_window=”true” ] โซน Beach สไตล์ ซานต้าโมนิก้า
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03769-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03775-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03911-1024x682.jpg)
![Miss t cafe & restaurant มุมชิงช้า](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03894-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03905-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/page3-1024x560.jpg)
[icon type=”fa-cutlery” color=”#999999″ size=”16px” style=”circle_thin” link=”” new_window=”true” ] โซนป่า น้ำตก
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC04015-1024x682.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03801-1024x682.jpg)
![Miss t cafe & restaurant](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03872-1024x682.jpg)
[icon type=”fa-cutlery” color=”#999999″ size=”16px” style=”circle_thin” link=”” new_window=”true” ] ดินเนอร์ตอนกลางคืน
![Miss t cafe & restaurant อาหารเย็น](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/21-1024x656.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/page4-1024x560.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC04104-1024x682.jpg)
![Miss t cafe & restaurant ครัวซอง](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC04098-1024x684.jpg)
![](https://www.sixaugust.com/wp-content/uploads/2021/02/DSC03949-1024x682.jpg)